_PuCa Forum_
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
_PuCa Forum_

Mr.Duong

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Cách cày GP

Go down 
Tác giảThông điệp
Stillwait4someone
Admin
Stillwait4someone

Cách cày GP Empty
Bài gửiTiêu đề: Cách cày GP   Cách cày GP Empty20/7/2008, 9:44 pm

Trước tiên phải có khẩu M16 như này
bài kiếm nhìu Exp và Gp của bạn,mình xin góp y sau
kiếm Exp,mình không rành,nhưng theo mình nghĩ map nào cũng như nhau cả,sao cũng như cả, quan trọng là vô từ đầu trận, nếu bắn lâu chút sẽ được hửong toàn bộ Exp ( chưa kể khi vô đầu có lợi thế nhất bảng ), nói chung cách kiếm Exp mình không dám phủ nhận của bạn
còn cách kiếm Gp,mình đã nghiên cứu rất nhìu, cũng đã post nhìu lần chỉ,nay lập topic post lần cuối luôn
cách bỏ hết súng vô rương,không mang trên balo dù bạn có chơi map gì đi nữa thì khi kết thúc ván cũng đều không bao giờ vượt lên được con số 40Gp cả
cách kiếm : ( theo mình ) chỉ nên chơi ngã tư hoặc chơi ghosh bên ghosh sau khi đã làm các bước sau :
1/bạn chỉ để trong balo một mình cây m16
2/bạn vô chơi map ngã 4 hoặc chơi ghosh bên ghosh
3/khi kết thúc ván,bạn đừng sửa cây súng
4/cứ bắn tiếp ván mới ( nhớ đừng sửa súng )

chú ý :
1/khi bạn để cây m16,bạn sẽ nhận được toàn bộ Gp ( như bt, có thể trên 350 Gp ) nhưng không sửa m16 nên bạn sẽ được nhận toàn bộ, vì thế Gp sẽ lên rất nhanh
2/khi súng m16 hư toàn bộ,bạn vẫn được hưởng Gp như bt ( tức vẫn trên 350Gp/trận ),m16 hư kệ nó, đừng sửa nha
3/chỉ được chơi map ngã tư hoặc ghosh bên ghosh ( nếu chơi khác thì súng hư,bắn không được , chỉ lụm súng người ta thoy,như vậy bị động lắm,tốt nhất cứ theo tui nói )
4/bạn cất hết súng, không để súng nào trong balo,khi kết thúc ván số Gp bạn không bao giờ vượt qua dc 40Gp )

chúc thành công, thật 100%
Cứ chơi ko đc sửa khẩu M16

Cách cày GP
Trang 1 trong tổng số 1 trang