_PuCa Forum_
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
_PuCa Forum_

Mr.Duong

Trang ChínhPortalLatest imagesTìm kiếmĐăng kýĐăng Nhập

Giữ lại súng sau ''Ngã tư tử thần''

Go down 
2 posters
Tác giảThông điệp
_Bluesky_
Quản trị viên
Quản trị viên

Giữ lại súng sau ''Ngã tư tử thần'' Empty
Bài gửiTiêu đề: Giữ lại súng sau ''Ngã tư tử thần''   Giữ lại súng sau ''Ngã tư tử thần'' Empty16/7/2008, 6:14 pm

Điều kiện để thực hiện : ở ván đang chơi phải lấy dc loại súng iu thích ( ko lấy dc thì chờ mấy ván sau ^^ ) , team của mình phải win và bạn ko dc die .
Thực hiện :
B1) đi kill đối phương cùng đồng đội và cố gắng giữ mạng
B2)khi team đã win rồi thì chờ tầm vài giây ( đợi tới lúc gần chuyển wa ván mới ( cái này chơi wen thì canh = trực giác là good nhất) lúc vừa chuẩn bị sang ván mới thì ngay lập tức ấn nút G để bỏ súng thì cùng lúc đó bạn chuyển sang ván mới và cây súng đã nằm ngay trước mắt ^^ ( lưu ý đặc điểm rất hay của việc này là VD: bạn giữ lại dc cây 43 thì qua ván sau team của bạn có tới 2 cây 43 tha hồ xài ^^) ... kái nài do 1 thằng làm được tui cũng chưa thử nhưng test cho anh em xem làm được thì thanks tui ná kòn không đườc thì đừng kiện nha :P
Stillwait4someone
Admin
Stillwait4someone

Giữ lại súng sau ''Ngã tư tử thần'' Empty
Bài gửiTiêu đề: Re: Giữ lại súng sau ''Ngã tư tử thần''   Giữ lại súng sau ''Ngã tư tử thần'' Empty16/7/2008, 9:10 pm

Mình test thử làm đc mỗi cây 44 thui 8080

Giữ lại súng sau ''Ngã tư tử thần''
Trang 1 trong tổng số 1 trang